รู้ผลแล้ว ! ผู้ชนะ No.1 แม่นกฎหมาย PDPA
รูดม่านปิดฉากไปเป็นที่เรียบร้อย สำหรับโครงการ “แข่งขันตอบปัญหาการคุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล ตามพระราชบัญญัติคุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล พ.ศ. 2562”
โดยการแข่งขันในช่วงเช้าเป็นการคัดเลือกผู้ที่แม่นความรู้ PDPA เพื่อเข้ารอบทั้งหมดจำนวน 20 ท่าน และการแข่งขันในช่วงบ่ายเป็นการตอบปัญหาแบบอัตนัย และคัดเลือกผู้ชนะ 3 อันดับแรก จากผู้แข่งขันที่ทำคะแนนได้สูงที่สุด
![🏆](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t17/1.5/16/1f3c6.png)
![🥇](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ted/1.5/16/1f947.png)
![🥈](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6e/1.5/16/1f948.png)
![🥉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tef/1.5/16/1f949.png)
ในโอกาสนี้ ทาง PDPA Thailand ต้องขอแสดงความยินดีแก่ผู้ชนะการแข่งขันตอบปัญหาในครั้งนี้ รวมถึงผู้เข้าร่วมการแข่งขันทั้งหมด ซึ่งมีความรู้ความสามารถและความเข้าใจเรื่อง PDPA เก่งกันทุกคน ตลอดจนขอขอบคุณผู้สนับสนุนทุกฝ่าย ไว้ ณ โอกาสนี้ด้วยค่ะ
![356652747_665490665595897_5728171156534050432_n (1)](https://pdpathailand.com/wp-content/uploads/2023/06/356652747_665490665595897_5728171156534050432_n-1.jpg)
![356644391_665491235595840_5249602305964404871_n (1)](https://pdpathailand.com/wp-content/uploads/2023/06/356644391_665491235595840_5249602305964404871_n-1-e1687933546603.jpg)